Ọjà Tuntun
HARTINGÀwọn Asopọ̀ Títẹ̀-Fífà Mú Pọ̀ Sí I Pẹ̀lú AWG 22-24 Tuntun: AWG 22-24 Kojú Àwọn Ìpèníjà Gígùn-Gígùn
Àwọn asopọ̀ Mini PushPull ix Industrial ® ti HARTING ti wà ní àwọn ẹ̀yà AWG22-24 báyìí. Àwọn ẹ̀yà IDC tuntun tí a ti ń retí fún àwọn ìpín-ẹ̀ka okùn tó tóbi, tí ó wà ní A fún àwọn ohun èlò Ethernet àti B fún àwọn ètò ọkọ̀ akérò àti àmì.
Àwọn ẹ̀yà tuntun méjèèjì yìí fẹ̀ sí ìdílé Mini PushPull ix Industrial ® Push-Pull Connector tó wà tẹ́lẹ̀, wọ́n sì tún ń fúnni ní ìyípadà tó pọ̀ sí i nínú yíyan àwọn okùn ìsopọ̀, àwọn ìjìnnà okùn àti àwọn ohun èlò ìlò.
Fún àwọn ìdí ìmọ̀-ẹ̀rọ, ìsopọ̀ àwọn okùn AWG 22 yàtọ̀ díẹ̀ sí àwọn asopọ̀ mìíràn. Ìwé ìtọ́ni ọjà náà, tí ó ṣàlàyé ìgbésẹ̀ ìfisílẹ̀ kọ̀ọ̀kan ní kíkún, ni a pèsè pẹ̀lú asopọ̀ kọ̀ọ̀kan. Èyí ni a fi àtúnṣe sí irinṣẹ́ ọwọ́ ix Industrial®.
Awọn anfani ni wiwo
A ṣe apẹrẹ Mini PushPull fun awọn agbegbe IP 65/67 (omi ati eruku ko ni aabo).
Ìgbéjáde dátà ẹ̀ka 6A fún 1/10 Gbit/s Ethernet
Gígùn kúkúrú 30% ní ìfiwéra pẹ̀lú ìsopọ̀ PushPull RJ45 variant 4 series lọ́wọ́lọ́wọ́
Titiipa baramu pẹlu itọkasi ohun afetigbọ
Ètò náà ń pèsè àwọn ìsopọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé gan-an kódà lábẹ́ àwọn ipò ìpayà àti ìgbọ̀nsẹ̀. “Àpótí ààbò” aláwọ̀ ewé tí a fi sínú rẹ̀ yẹra fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tí kò pọndandan.
Ìwọ̀n ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ẹ̀rọ gíga (ìpele 25 x 18 mm)
Rọrùn láti mọ ìtọ́sọ́nà ìbáṣepọ̀ nípa lílo àmì ìṣòwò HARTING àti onígun mẹ́ta àti àmì aláwọ̀ ofeefee láti fi ẹ̀rọ afikún hàn, èyí tí ó fi àkókò ìfipamọ́ pamọ́.
Nípa HARTING
Ní ọdún 1945, ìlú ìwọ̀ oòrùn Espelkamp, Germany, ni wọ́n ti bí ilé iṣẹ́ ìdílé kan, Harting Group. Láti ìgbà tí Harting ti bẹ̀rẹ̀, ó ti dojúkọ ìwádìí àti ìdàgbàsókè àti ṣíṣe àwọn asopọ̀. Lẹ́yìn ọdún mẹ́jọ ọdún ìdàgbàsókè àti ìsapá ìran mẹ́ta, ilé iṣẹ́ ìdílé yìí ti dàgbàsókè láti ilé iṣẹ́ kékeré kan ní agbègbè kan sí òmíràn kárí ayé nínú iṣẹ́ ìsopọ̀mọ́ra. Ó ní àwọn ìpìlẹ̀ iṣẹ́ 14 àti àwọn ilé iṣẹ́ títà 43 kárí ayé. Àwọn ọjà rẹ̀ ni a ń lò fún ìrìn àjò ọkọ̀ ojú irin, iṣẹ́ ẹ̀rọ, ẹ̀rọ robot àti ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́, iṣẹ́ àdánidá, agbára afẹ́fẹ́, iṣẹ́ iná àti pípín àti àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-07-2024
