Láìpẹ́ yìí, níbi ìpàdé àkójọpọ̀ àkójọpọ̀ àdánidá àti ìṣelọ́pọ́ àgbáyé ti ọdún 2023 tí ìgbìmọ̀ olùṣètò àfihàn ilé iṣẹ́ China International Industrial Expo àti àwọn oníròyìn ilé iṣẹ́ aṣáájú-ọ̀nà CONTROL ENGINEERING China (tí a ń pè ní CEC) ṣe onígbọ̀wọ́ rẹ̀.MoxaÀwọn ìyípadà EDS-2000/G2000 series gbára lé àwòrán ọjà rẹ̀ tó “kéré tó, tó gbọ́n tó, tó sì lágbára tó” Pẹ̀lú àwọn àǹfààní iṣẹ́ rẹ̀, ó gba “Ọjà CEC Tó Dáa Jùlọ Ní Ọdún 2023”!
"Àwọn ìyípadà ilé iṣẹ́ tí kò ní ìṣàkóso ti Moxa's EDS-2000/G2000 series ní àpẹẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ ní ti ìtújáde ooru, ìṣètò PCB àti ìlànà ìtújáde kú, tí ó rú àwọn ìdíwọ́ ìwọ̀n tó kéré jùlọ ti àwọn ìtújáde ilé iṣẹ́ tí ó wà, tí ó sọ wọ́n di ìwọ̀n káàdì iṣẹ́ lásán, tí ó fún àwọn oníbàárà láyè láti gbádùn rẹ̀. Àǹfààní ìwọ̀n rẹ̀ tí ó fẹ́ẹ́rẹ́ ni pé ó rọrùn láti fi sínú àwọn àpótí ìṣàkóso tàbí àwọn ẹ̀rọ tí ó ní ààyè díẹ̀. Ní àkókò kan náà, ìtújáde náà gba ìlànà ìtújáde kú-kú kan, tí ó fi ìtẹnumọ́ Moxa hàn lórí àwọn ìwọ̀n gíga ti dídára àti ọgbọ́n ìṣètò tí kò ní ìjákulẹ̀."
—— Olóòtú CEC, Shi Lincai
Gẹ́gẹ́ bí ayẹyẹ àṣàyàn tó ní àṣẹ, tó ní ipa lórí àti tó gbajúmọ̀ ní ẹ̀ka ìṣàkóso iṣẹ́ adáṣiṣẹ́ ní orílẹ̀-èdè China, “Ẹ̀bùn Ọjà Tó Dáa Jùlọ ti CEC” ti wáyé lọ́dọọdún fún ìgbà 19. Àwọn ọjà tó jẹ́ ti ìmọ̀ ẹ̀rọ, tó gbajúmọ̀ àti tó gbajúmọ̀ ni a yàn nípasẹ̀ ìdìbò àwọn òǹkàwé, èyí tó ń fún àwọn olùlò ní ìtọ́sọ́nà lórí ṣíṣe àtúnṣe ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ríra ọjà. Nínú àṣàyàn ọdún 2023,MoxaÀwọn ìyípadà ilé iṣẹ́ tí kò ní ìṣàkóso EDS-2000/G2000 le yàtọ̀ sí àwọn ọjà tó fẹ́rẹ̀ẹ́ tó 200 tí wọ́n kópa, èyí tí í ṣe ìdámọ̀ràn ilé iṣẹ́ náà fún agbára TA.
Da lori awọn anfani ti o rọrun ti jijẹ fẹẹrẹ ati oye,MoxaÀwọn ìyípadà ilé iṣẹ́ tí kò ní ìṣàkóso EDS-2000/G2000 jara le bá àwọn àìní ìbánisọ̀rọ̀ mu ti àwọn pápá iṣẹ́ bíi ibi ìpamọ́ agbára, ìtọ́jú ìṣègùn, ìrìnnà ọkọ̀ ojú irin, àti iṣẹ́ ọnà ọlọ́gbọ́n. Wọ́n tún ní àkókò gígùn láàárín àwọn ìkùnà (wákàtí mílíọ̀nù 4.8) láti rí i dájú pé nẹ́tíwọ́ọ̀kì dúró ṣinṣin àti ìgbẹ́kẹ̀lé àti iṣẹ́ tó lágbára lẹ́yìn títà. (Iṣẹ́ ìdánilójú 5+1), yan ìyípadà tí kì í ṣe nẹ́tíwọ́ọ̀kì, ó tó!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-13-2023
