Níbi ìfihàn yìí, àkòrí Wago ti "Focusing the Digital Future" fihàn pé Wago ń gbìyànjú láti ṣàṣeyọrí ṣíṣí sílẹ̀ ní àkókò gidi dé ibi tí ó ṣeé ṣe jùlọ kí ó sì fún àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ àti àwọn oníbàárà ní ètò ètò tó ti ní ìlọsíwájú jùlọ àti àwọn ojútùú ìmọ̀-ẹ̀rọ tí ó dá lórí ọjọ́ iwájú. Fún àpẹẹrẹ, WAGO Open Automation Platform ń fúnni ní ìyípadà tó pọ̀ jùlọ fún gbogbo àwọn ohun èlò, ìsopọ̀ láìsí ìṣòro, ààbò nẹ́tíwọ́ọ̀kì àti àjọṣepọ̀ tó lágbára nínú ẹ̀ka ìdáàbòbò.
Níbi ìfihàn náà, ní àfikún sí àwọn ojútùú ilé-iṣẹ́ onímọ̀ tí ó ṣí sílẹ̀ lókè yìí, Wago tún ṣe àfihàn àwọn ọjà sọ́fítíwè àti ohun èlò àti àwọn ìpìlẹ̀ ètò bíi ètò ìṣiṣẹ́ ctrlX, ìpìlẹ̀ ojútùú WAGO, ìsopọ̀ wáyà 221 tuntun, àti ẹ̀rọ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ oní-ẹ̀rọ itanna tuntun.
Ó yẹ kí a mẹ́nu kàn án pé ẹgbẹ́ German Industrial Study Tour tí China Motion Control/Direct Drive Industry Alliance ṣètò tún ṣètò ìbẹ̀wò àwùjọ sí àgọ́ Wago níbi ìfihàn SPS láti rí ìrírí àti láti fi ẹwà ilé iṣẹ́ Germany hàn lójúkan náà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-17-2023
