Àwọn rọ́bọ́ọ̀tì ń kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, wọ́n ń mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti dídára ọjà sunwọ̀n sí i. Wọ́n ń kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ pàtàkì bíi ìsopọ̀, ìṣọ̀kan, fífún omi àti ìdánwò.
WAGO ti fi àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́ àti ìdúróṣinṣin múlẹ̀ pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùpèsè ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí a mọ̀ dáadáa ní àgbáyé. Àwọn ọjà tí a fi ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ṣe tí a fi irin ṣe ni a ń lò fún àwọn robot tí ń ṣe ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Àwọn ànímọ́ náà hàn gbangba ní àwọn apá wọ̀nyí:
Lílo àwọn bulọ́ọ̀kì tí a fi ọkọ̀ ojú irin ṣe nínú àwọn roboti tí wọ́n ń ṣe iṣẹ́ ọkọ̀ ojú irin jẹ́ ohun tí ó ń fi agbára pamọ́ àti èyí tí ó bá àyíká mu, ó lè bá àyíká tí ó le koko mu, ó sì ń mú kí ìtọ́jú àti ìṣòro rọrùn. Kì í ṣe pé ó ń mú kí iṣẹ́ ìṣẹ̀dá àti ìgbẹ́kẹ̀lé ètò sunwọ̀n sí i nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń pèsè ìpìlẹ̀ tó lágbára fún iṣẹ́ àdáṣe iṣẹ́ ọkọ̀ ojú irin. Nípasẹ̀ ìṣẹ̀dá tuntun àti ìṣàtúnṣe déédéé, àwọn ọjà WAGO yóò máa ṣe ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ iṣẹ́ ọkọ̀ ojú irin.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-29-2024
