Alabaṣiṣẹpọ fun Asopọmọra Ile-iṣẹ
Ṣíṣe àtúnṣe ọjọ́ iwájú ìyípadà oní-nọ́ńbà pẹ̀lú àwọn oníbàárà -WeidmullerÀwọn ọjà, àwọn ojútùú àti iṣẹ́ fún ìsopọ̀mọ́ra ilé-iṣẹ́ onímọ̀ àti Ìkànnì Ìṣòwò ti Àwọn Ohun ń ran lọ́wọ́ láti ṣí ọjọ́ iwájú tó dára sílẹ̀.
Iṣowo idile lati ọdun 1850
Gẹ́gẹ́ bí ògbóǹtarìgì onímọ̀ nípa ìbáṣepọ̀ ilé-iṣẹ́, Weidmuller ń pèsè àwọn ọjà, ìdáhùn àti iṣẹ́ fún agbára, àmì àti dátà ní àwọn àyíká ilé-iṣẹ́ fún àwọn oníbàárà àti àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ kárí ayé. Weidmuller lóye àwọn ilé-iṣẹ́ àti ọjà àwọn oníbàárà rẹ̀ àti àwọn ìpèníjà ìmọ̀-ẹ̀rọ ti ọjọ́ iwájú. Nítorí náà, Weidmuller yóò tẹ̀síwájú láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú tuntun àti ti ìṣe fún ìdàgbàsókè tí ó dúró ṣinṣin gẹ́gẹ́ bí àìní ẹnìkọ̀ọ̀kan ti àwọn oníbàárà rẹ̀. Weidmuller yóò papọ̀ ṣètò àwọn ìlànà fún ìbáṣepọ̀ ilé-iṣẹ́.
Ojutu Weidmuller
"Weidmuller rí ara rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí aṣáájú nínú ṣíṣe ẹ̀rọ-ìṣètò-ayélujára - nínu àwọn ìlànà ìṣelọ́pọ́ ti Weidmuller àti nínú ìdàgbàsókè àwọn ọjà, àwọn ojútùú àti iṣẹ́ fún àwọn oníbàárà rẹ̀. Weidmuller ń ṣètìlẹ́yìn fún àwọn oníbàárà rẹ̀ nínú ìyípadà oní-ìṣètò-ayélujára wọn, ó sì jẹ́ alábáṣiṣẹpọ̀ fún wọn nínú gbígbé agbára, àmì àti dátà jáde àti nínú ṣíṣẹ̀dá àwọn àwòṣe ìṣòwò tuntun."
Ìgbìmọ̀ Àwọn Olùdarí Ẹgbẹ́ Weidmuller
Yálà ó jẹ́ iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ìṣẹ̀dá agbára tàbí ìtọ́jú omi - kò sí ilé iṣẹ́ tó wà lónìí tí kò ní àwọn ẹ̀rọ itanna àti ìsopọ̀mọ́ iná mànàmáná. Nínú àwùjọ àgbáyé tó ti di tuntun lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ lónìí, ìṣòro àwọn ohun tí a nílò ń pọ̀ sí i kíákíá nítorí bí ọjà tuntun ṣe ń yọjú. Weidmuller nílò láti borí àwọn ìpèníjà tuntun àti onírúurú, àti pé àwọn ìdáhùn sí àwọn ìpèníjà wọ̀nyí kò lè gbẹ́kẹ̀lé àwọn ọjà ìmọ̀ ẹ̀rọ gíga nìkan. Yálà láti ojú ìwòye agbára, àmì àti dátà, ìbéèrè àti ìdáhùn tàbí ìmọ̀ àti ìṣe, ìsopọ̀ ni kókó pàtàkì. Àwọn ìsopọ̀ ilé iṣẹ́ nílò onírúurú ìsopọ̀ láti ṣiṣẹ́. Èyí sì ni ohun tí Weidmuller ti pinnu láti ṣe.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-25-2025
