Weidmüller jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú yíyọ wáyà àti okùn. Àwọn ọjà náà gbòòrò láti irinṣẹ́ yíyọ fún àwọn ìpín kéékèèké títí dé àwọn ìbòrí ìbòrí fún àwọn ìwọ̀n ìbú ńlá.
Pẹ̀lú onírúurú ọjà ìyọkúrò rẹ̀, Weidmüller ní gbogbo àwọn ìlànà fún ṣíṣe okùn onímọ̀ṣẹ́.
Àwọn irinṣẹ́ ògbóǹtarìgì tó ga jùlọ fún gbogbo ohun èlò - ìyẹn ni a mọ̀ Weidmüller fún. Nínú apá Ìdánilẹ́kọ̀ọ́ & Àwọn Ohun Èlò, ìwọ yóò rí àwọn irinṣẹ́ ògbóǹtarìgì wa àti àwọn ojútùú ìtẹ̀wé tuntun àti onírúurú àmì tó péye fún àwọn ohun tó pọndandan jùlọ. Àwọn ẹ̀rọ ìyọkúrò, ìdènà àti gígé wa ń mú kí iṣẹ́ wa sunwọ̀n síi ní ẹ̀ka ìṣiṣẹ́ okùn - pẹ̀lú Ilé-iṣẹ́ Ìtọ́jú Okùn Waya (WPC) o tilẹ̀ lè ṣe àkójọ okùn wa fúnra rẹ. Ní àfikún, àwọn iná ilé-iṣẹ́ wa tó lágbára ń mú ìmọ́lẹ̀ wá sínú òkùnkùn nígbà iṣẹ́ ìtọ́jú.
Àwọn irinṣẹ́ tí a ṣe àgbékalẹ̀ láti ọwọ́ Weidmüller wà ní gbogbo àgbáyé.
Weidmüller gba ojuse yii ni pataki o si n pese awọn iṣẹ pipe.
Àwọn irinṣẹ́ náà yẹ kí ó ṣì máa ṣiṣẹ́ dáadáa lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún tí wọ́n ti ń lò ó déédéé. Nítorí náà, Weidmüller ń fún àwọn oníbàárà rẹ̀ ní iṣẹ́ "Ìwé Ẹ̀rí Ohun Èlò". Ìgbésẹ̀ ìdánwò ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí ń jẹ́ kí Weidmüller rí i dájú pé àwọn irinṣẹ́ rẹ̀ ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé wọ́n ní ìdánilójú pé ó dára.