Siemens 6GK52240BA002AC2 SCALANCE XC224 Ṣíṣe àkóso Layer 2 IE Switch
Àpèjúwe Kúkúrú:
  • Àlàyé Ọjà
    Àwọn àmì ọjà
    Ọjọ́ ọjà:
    Ọjà
    Nọ́mbà Àpilẹ̀kọ (Nọ́mbà Ojú Ọjà) 6GK52240BA002AC2 | 6GK52240BA002AC2
    Ìdílé ọjà Ṣíṣakoso SCALANCE XC-200
    Ìgbésí ayé ọjà (PLM) PM300:Ọjà Tí Ń Ṣiṣẹ́
    Ìwífún nípa ìfijiṣẹ́
    Àwọn Ìlànà Ìṣàkóso Ìkójáde AL : N / ECCN : 9N9999
    Àkókò ìṣáájú déédéé tí a ti ṣe tẹ́lẹ̀ Ọjọ́/Ọjọ́ 220
    Ìwúwo Àpapọ̀ (lb) 1.940 lb
    Iwọn Apoti 9.882 x 10.236 x 7.402
    Iwọn iwọn package Inṣi
    Ẹyọ Iye Ẹyọ kan
    Iye Àkójọ 1
    Àfikún Ìwífún nípa Ọjà
    EAN 4047622314906
    UPC 804766346392
    Kóòdù Ọjà 85176200
    LKZ_FDB/ CatalogID IK
    Ẹgbẹ́ Ọjà 4D83
    Kóòdù Ẹgbẹ́ R320
    Ilu isenbale Jẹ́mánì
    Awọn iyipada iṣakoso SIEMENS SCALANCE XC-200
  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:
  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa
    Àwọn ọjà tó jọra
    • Ohun èlò ìtẹ̀sí Weidmuller CTF 63 9202860000
    • Ipese Agbara Weidmuller PRO ECO 120W 24V 5A II 3025570000
      Weidmuller PRO ECO 120W 24V 5A II 3025570000 Po...
      Ipese Agbara Weidmuller PRO ECO 120W 24V 5A II 3025570000 Awọn ipese agbara iran keji PROeco tuntun mu ki wiwa awọn ohun elo adaṣiṣẹ pọ si. Ẹya apakan mejila nfunni ni awọn iṣẹ boṣewa: pẹlu iṣẹ giga, ṣiṣe daradara ati ibamu fun ọpọlọpọ awọn eto. LED awọ mẹta jẹ ki awọn iṣẹ ṣiṣe iṣẹ ati isopọpọ awọn ẹrọ PROeco rọrun paapaa. Ẹya naa baamu pẹlu DC UPS, atẹle fifuye itanna...
    • Phoenix Contact PT 16 N 3212138 Feed-through Terminal Block
      Phoenix Contact PT 16 N 3212138 Ìbánisọ̀rọ̀ pẹ̀lú Te...
    • Weidmuller UR20-1SSI 1508090000 I/O latọna jijin
      Dáta ìtòlẹ́sẹẹsẹ gbogbogbò Ẹ̀yà Módùlù I/O Latọna jijin, IP20, ìsopọ̀ PUSH IN, ikanni kan ṣoṣo Nọ́mbà àṣẹ 1508090000 Iru UR20-1SSI GTIN (EAN) 4050118317046 Iye. Awọn ohun kan 1 Awọn iwọn ati iwuwo Ijinle 76 mm Ijinle (inches) 2.9921 inch Giga 120 mm Giga (inches) 4.7244 inch Iwọn 11.5 mm Fífẹ̀ (inches) 0.4528 inch Iwọn fifi sori ẹrọ...
    • Weidmuller ZQV 2.5/4 1608880000 Asopọ̀pọ̀
    • Weidmuller EW 35 0383560000 Opin akọmọ
      Ìwé Ìdánimọ̀ Dáta ìṣètò gbogbogbò Ẹ̀yà àkọlé ìparí, beige, TS 35, V-2, Wemid, Fífẹ̀: 8.5 mm, 100 °C Nọ́mbà Àṣẹ 0383560000 Irú EW 35 GTIN (EAN) 4008190181314 Iye àwọn ohun 50 Ìwọ̀n àti ìwọ̀n Jíjìn 27 mm Jíjìn (inches) 1.063 inch Gíga 46 mm Gíga (inches) 1.811 inch Fífẹ̀ 8.5 mm Fífẹ̀ (inches) 0.335 inch Ìwọ̀n àpapọ̀ 5.32 g Àwọn ìwọ̀n otutu Ayika...